Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ยี่ห้อ PQI แจ่มป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM ยี่ห้อ PQI แจ่มป่าวครับ

เห็นที่พันทิปมีหลายร้านเอามาขายไม่แพงด้วย

ต้องดูที่ชิปครับ ว่าใช้ของอะไร

Comment

ใช้อยุ่อะ 667 นะ บัส 260*10 กะ 3200+ 2.6 g อยุ่

ไม่เพิ่มไฟ ส่วนตัว พอใจแหละ

Comment

ผมว่าก็คุ้มนะ

Comment

เป็นแรมของยี่ห้อโดยตรงนี่ครับ ดูข้อมูลจากต่างประเทศแล้วเป็นของเยอรมันนะครับ แต่ประกันนี่ไม่ทราบครับว่าของอะไรครับ ถ้าผู้นำเข้า-จำหน่าย เป็นเจ้าใหญ่ ขาประจำ ประกันก็น่าจะโอเคนะ แต่ว่าได้ยินว่าราคาดี(น่าใช้)เหลือเกิน

Comment

แรมาตรฐานใช้งานได้ดีครับ ไม่เหมาะเอาไปปรับแต่งอื่นๆเท่าไหร่ ส่วนตัวคุ้มค่าต่อการใช้งานดีครับ

Comment

คุ้มดีคับ

Comment

PQI 512mb 533 ลองแล้วไม่มีปัญหาไรคับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                  เห็นที่พันทิปมีหลายร้านเอามาขายไม่แพงด้วย
                  ถ้าใช้งานปกติขอให้ดูเรื่องประกันครับว่าดีไหมและเป็นเป็นแบบlifetimeรึเปล่านะครับถ้ามีจะดีมากเพราะส่วนใหญ่แรมที่ขายกันจะเป็นแบบlifetimeครับ (ไอค่อนเปลี่ยนใหม่ไม่ค่อยฮาแฮะ^^")

Comment

a-l ไง ขายมาตั้งนานแล้ว

Comment

ถ้ามองยี่ห้ออย่างเดียว น่าจะโนเนมครับ

Comment

Working...
                      X