Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาเมนบอร์ด ASRock 775v88+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาเมนบอร์ด ASRock 775v88+

ทำไมเวลาชัดดาวน์เครื่องไฟที่เม้าไม่ดับครับ ต้องคอยถอดปลั๊กทุกที

มันปกติครับ เครื่อง asrock conroe ของผมก้เป็น

Comment

ไม่ต้องงง มันเป็นยังงั้นเองคับ
      ลอง ASUS ดูซิ มันจะดับเอง

Comment

ผมใช้อยู่เหมือนกันครับ 775V88+ เนี้ย ลากไม่ไปใหนเลย P4 630 3.0 ผม คล๊อก ไม่เกิน 3.2 เลย ฮา ฮา ฮา
        ไฟก็ไม่ดับเหมือนกันครับ เป็นธรรมดา ของ ASROCK นะ

Comment

Working...
        X