Announcement

Collapse
No announcement yet.

G-SKILL HZ กับ Corsair Dominator

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G-SKILL HZ กับ Corsair Dominator

G-SKILL HZ กับ Corsair Dominator ตัวไหน clock ได้ไกลกว่ากันครับ

Corsair Dominator น่าจะแรงกว่า (เดาจากราคา)

Comment

G-SKILL HZ กับ Corsair Dominator

และ G-SKILL HZ กับ Corsair Dominator ใช้ชิปแรมอะไรเหรอครับ ใช่พพวก D9Gxx หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ คือชิปไหน เหรอครับ

Comment

เลือกเอา

http://ramlist.infinityx.nl/ddr2/

Comment

และเราดูที่แรมได้หรือเปล่าครับ ว่ามันใช้ชิปตัวไหน มันจะมีเขียนไว้ที่แรมทั้ง 2 ตัวที่ผมกล่าวมาหรือเปล่าครับ และถ้าดูได้ จะดูได้จากตรงไหนครับ

Comment

ผมเอา Corsair Dominator 13k ได้มะ พร้อม พัดลม เลย
            กล่อง เอกลักษณ์ เค้าเลย Corsair รุ่นเล๊กรุ่นน้อย ก็ เหมือนกัน

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนครับ View Post
              และเราดูที่แรมได้หรือเปล่าครับ ว่ามันใช้ชิปตัวไหน มันจะมีเขียนไว้ที่แรมทั้ง 2 ตัวที่ผมกล่าวมาหรือเปล่าครับ และถ้าดูได้ จะดูได้จากตรงไหนครับ
              ดูชิปแรมไม่ได้ถ้าไม่แกะซิงค์แรมดู จ๊ะ

Comment

อิอิท่าน TWK ผมมีของเด่นไม่รู้ใครมียัง มีขออภัยด้วยนะครับ
                เคติด Vmodtech อิอิ เอาไปหันส่องกันน่า
                Last edited by kidnapped1; 16 Jun 2007, 21:18:45.

Comment

อ่อ ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะครับ

Comment

ถ้าเทียบความคุ้มแล้วเล่น Dominator ไม่คุ้มครับ แพงจัด

Comment

Working...
                    X