Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ VGA การ์ด + System ใหม่มาพร้อมแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ VGA การ์ด + System ใหม่มาพร้อมแล้วครับ

ยังไม่ได้ประกอบนะครับ รอแฟนซื้อของ เพิ่งไปซื้อมาสด ๆ ร้อน ๆ

ไปจับได้ Galaxy 7900GS มาครับ 5870 บาท เค้าลดให้ 20 บาทถ้วนเลย ต่อประมาณ 15 นาที

(ราคาจริง 5890)

ตอนซื้อลังเลกับ Sapphire X1950Pro พอสมควรครับ หยิบมาพินิจนานมาก ๆ คิดไม่ตก เรียกแฟน

มาช่วยเลือก เค้าก็ตัดสินใจรูปกาย บอกว่า X1950Pro สวยกว่าซะงั้น ก็เลยเสี่ยง

โยนเหรียญเลือก ได้ 7900GS มาเลย ผมเลือกในสิ่งที่ถูกต้องรึยังครับ

New System นะครับ

X2 3600+ 65nm (2700 บาทถ้วน ณ Comseven)

Abit KN9 SLI จากพี่สัน Amagin (ตังค์ยังไม่ได้จ่ายเลยครับ พี่เค้าใจดีให้มาก่อน นับถือครับ)

Ram Kingston ได้มาแค่ 1G ครับ Bus667 รุ่นชิปไรไม่ทราบ แต่ท่าน ดิว PC-Cm บอกว่าลอง

เอามาอัดแล้ว ได้ Bus 1000 CL 4 ครับ เลยจับมาเลย (ของยังไม่ทันลงใน Database ร้านเลย)

เดี๋ยววันนี้ประกอบ พรุ่งนี้งมการ OC ดู เดี๋ยวเอาผลงานมาฝากพี่น้องนะครับ

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
    X