Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยอธิบายวิธการใฃ้ตู้ปลาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยอธิบายวิธการใฃ้ตู้ปลาหน่อย

ช่วยอธิบายวิธการใฃ้ตู้ปลาหน่อย ตั้งแต่แรกจนได้คะแนเลยอะครับ ใช้เวลานานแค่ไหน

หมายถึงการคำนวนคะแนนของ AquaMark3 นะเหรอ หรือเอาแค่วิธีใช้เฉย ถ้าแค่ใช้เปิดขึ้นมาก็รันโล้ด ไม่มีอะไรยุ่งยาก ปกติตั้งค่าความละเอียดที่ 1024*768 พอ....เดี๋ยวคะแนนออกมาเเล้วมาดูกัน เหอะๆๆๆ

Comment

เอาการคำนวนคะแนนอะครับ แล้วใช้เวลานานป่าวครับ

Comment

Originally posted by compaq View Post
        เอาการคำนวนคะแนนอะครับ แล้วใช้เวลานานป่าวครับ
        ไม่รู้มันคำนวนยังงัยแล้วพี่น้อง
        ใช้เวลาแล้วแต่สเป็กเครื่องนะ แต่ไม่เกิน5นาทีหรอก ถ้าเป็นแสนขึ้น 2นาทีก็เสร็จแว้ว....

Comment

การ์ดจอแรง+cpu แรงก็จบไว
          แต่ของผม cpu แรง การ์ดจอทะลึ่งไม่แรง เพราะผมใช้ 6200 tc 32บิต -*-

Comment

รู้แต่คะแนนคือ framerate เฉลี่ย คูณพันมั๊ง แต่คะแนนอื่นไม่รู้คิดไง

Comment

แล้วเริ่มแรกเข้ามาแล้วคลิกตรงไหนอะ

Comment

ถ้าหลังจากที่ลงSNแล้ว เข้าอันแรกเลย

Comment

ต่อมาก็อันแรกอีกแหละ ตามรูปเลย คราวนี้นั่งรอโล้ด....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ของผมรันจบแล้ว มันเออเร่อ ครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร
                      ลองเปลี่ยน Driver แล้วก็ไม่หาย

ลองเปลี่ยน Windows ก็ไม่หาย เอาไงดี- -*

อยากรู้คะแนนตัวเองมั่ง

Comment

Originally posted by คุณถั่ว View Post
                        ของผมรันจบแล้ว มันเออเร่อ ครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร
                        ลองเปลี่ยน Driver แล้วก็ไม่หาย

ลองเปลี่ยน Windows ก็ไม่หาย เอาไงดี- -*

อยากรู้คะแนนตัวเองมั่ง
                        ลองเปลี่ยนน้ำในตู้ปลาดูนะ สงสัยน้ำเน่าปลาเลยตาย อิอิ

Comment

มีที่โหลดตู้ปลามั๊ยครับ..

Comment

www.guru3d.com

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                              ลองเปลี่ยนน้ำในตู้ปลาดูนะ สงสัยน้ำเน่าปลาเลยตาย อิอิ
                              สงสัย น้ำมันเย็นไป
                              ต้องใช้น้ำร้อน

น้ำร้อนปลาเป็น น้ำเย็นปลาตาย

Comment

Working...
                              X