Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมอะไรตรวจสอบความร้อนเครื่อง และcpuกันหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมอะไรตรวจสอบความร้อนเครื่อง และcpuกันหรอคับ

ใช้โปรแกรมอะไรดูความร้อน cpu และประสิทธิภาพเครื่องหรอคับผมมือใหม่หัดเล่น

ลองใช้ everest ดูครับ

Comment

everest จ๊ะ

Comment

ผมอะ อยากเห็นแบบ ที่มันเป็น หน้าปัด digital อ่ะ ไม่รุ้ว่าใช้โปรแกรมอะไรดู สวยดี speedfan ก็ไม่สวย everest ก็งั้น ๆ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
          ผมอะ อยากเห็นแบบ ที่มันเป็น หน้าปัด digital อ่ะ ไม่รุ้ว่าใช้โปรแกรมอะไรดู สวยดี speedfan ก็ไม่สวย everest ก็งั้น ๆ
          ใช้โปรแกรมที่มากับแผ่นไดเวอร์ของ asus รึป่าวครับ ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย

Comment

asus probe อ่ะเปล่า

แต่ใช้ได้แค่บอร์ด asus นะ....

Comment

ถ้าแบบในภาพก็ asus pc probe II ครับ

Comment

Working...
              X