Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผม OC ทีครับ นี่สเปกผมช่วยแนะนำหน่อยเอาแบบเสถียร ไม่ร้อนนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผม OC ทีครับ นี่สเปกผมช่วยแนะนำหน่อยเอาแบบเสถียร ไม่ร้อนนะครับ

ช่วยผม OC ทีครับ นี่สเปกผมช่วยแนะนำหน่อยเอาแบบเสถียร ไม่ร้อนนะครับ
    X2 3600+ 65nm/M2N-e/ram Corsair 1G/Pci-e x1550 ช่วยผม OC ว่าปรับอะไรบ้างนะครับ

Originally posted by เทพมึน View Post
    X2 3600+ 65nm/M2N-e/ram Corsair 1G/Pci-e x1550 ช่วยผม OC ว่าปรับอะไรบ้างนะครับ
    รอท่านที่ใช้ AMD จ๊ะ

Comment

Working...
    X