Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง STALKER ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง STALKER ..

คือผมลงเกมส์แล้ว มันเข้าไม่ได้อะครับ ไฟล์ในโฟเดอร์ มีเท่านี้อะครับ

เวลาเข้าเกมส์มันจะขึ้นแบบนี้อะครับ

ดูให้ทีครับ อยากเล่นจะตายแว้วว อุส่าไปซื้อ 7900 มาเพื่อเล่นเกมนี้เลยนะเนี่ย

Comment

โปรดใส่เเผ่นในการเล่นครับ

ว่าเเต่เเผ่นเเท้เเผ่นปลอม ถ้าเเผ่นเเท้ก็ใส่เเผ่นไปก็เล่นได้ตามปกติ ส่วนเเผ่นปลอมก็ไปหา crack เอานะครับ

Comment

แผ่นปลอมครับ แล้วมันไม่มีแคร๊กให้หรอครับ เปิดดูในแผ่นมันแล้วมีไฟล์ตามนี้ครับ

Comment

ก็น่ะ... Folder Crack

Comment

ผมก็ลงหมดแล้วนะครับ ทำไมเข้าไม่ได้อ่า

Comment

ก็ copy ไฟล์ crack ไปลงไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้ก็เข้าได้ครับ

Comment

ผมก๊อบไปไว้แล้วอะครับ ตามรูปที่1เลยอะครับ ก้ยังเข้าไม่ได้ครับ

ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนเข้าเกมส์อะครับ..

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                  ผมก๊อบไปไว้แล้วอะครับ ตามรูปที่1เลยอะครับ ก้ยังเข้าไม่ได้ครับ

ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนเข้าเกมส์อะครับ..
                  เอางี้ครับ เข้าไปในโฟลเดอร์ crack เเล้ว copy ไฟล์ที่อยู่ในนั้นเเล้วเอามาวางในโฟลเดอร์ในรูปที่1 เสร็จเเล้งก็ลองกดเข้าเกมตามรูปนะครับ

Comment

ท่านต้องเอาไฟล์ในโฟล์เดอร์ crack ไปวางทับนะครับ ไม่ใช่ก็อปไปทั้งโฟล์เดอร์ crack

Comment

ก๊อบตัวเข้าเกมส์ใน crack ออกมาวางข้างนอกแล้วครับ แล้วเข้าไม่ได้ครับ ตามนี้ครับ

Comment

Originally posted by wessy View Post
                        ท่านต้องเอาไฟล์ในโฟล์เดอร์ crack ไปวางทับนะครับ ไม่ใช่ก็อปไปทั้งโฟล์เดอร์ crack
                        ในโฟเดอร์ crack มีไฟล์ตามนี้ครับ แล้วผมก็เอาออกมาวางไว้ข้างนอกแล้วครับ

Comment

เเป่ว ไงมันยังเข้าไม่ได้หว่า .... ปกติมันน่าจะเข้าได้เเล้วนะครับ

ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะไปทำให้ถึงบ้านเลยนะครับ อิอิ

ยังไงลอง copy ทีละอันเเล้วเอาไปวางๆดูครับ

Comment

ในภาพมันบอกว่าไม่พบ xrsound.dll ไม่ใช่เหรอครับลองลงใหม่ดูนะ ถ้ายังไม่ได้ก็ไปหาcrackตัวใหม่ที่
                            www.gamecopyworld.com นะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ผมไม่เล่นละ-*- ซื้อแผ่นแท้ดีกว่า
                              Last edited by Talent`aOn; 17 Jun 2007, 12:03:22.

Comment

Working...
                              X