Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยน สีตัวหนังสือใต้โฟลเดอร์ต้องทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยน สีตัวหนังสือใต้โฟลเดอร์ต้องทำไงครับ

อยากเปลี่ยน สีตัวหนังสือใต้โฟลเดอร์ต้องทำไงครับ ไม่ทราบจิงๆ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ ของคุณมากครับ

แมวเหมียวผมน่ารักใหมครับ หิหิหิ

Comment

^
      ^
      ^
      ของผมก้อเป็นแบบนี้ครับแต่ สีตัวหนังสือ มานกลมกลืนกับภาพหลังอ่ะครับ จะเปลี่ยนมันก้อบอก ไม่สำเร็จ ใครมีวิธีบอกหน่อยเด้อ

Comment

Originally posted by mohan View Post
        ^
        ^
        ^
        ของผมก้อเป็นแบบนี้ครับแต่ สีตัวหนังสือ มานกลมกลืนกับภาพหลังอ่ะครับ จะเปลี่ยนมันก้อบอก ไม่สำเร็จ ใครมีวิธีบอกหน่อยเด้อ
        ลองดูนะ รู้แค่โค๊ดสีฟ้าตัวเดียว นะ สีอื่นไม่รู้อะ (หาข้อมูลสีไม่ได้)

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            แมวเหมียวผมน่ารักใหมครับ หิหิหิ
            น่ากินมากกว่า เหอะๆๆๆ

Comment

จะมีวิธีดูสีได้ใน โพโต้ชอ็ปนะ เคยทำได้แต่ลืมและ

Comment

Working...
              X