Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ X1550 เล่น SF ภาพกระตุกมากเร้ยครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ X1550 เล่น SF ภาพกระตุกมากเร้ยครับ ช่วยที

Spark Radeon X1550 เล่นเกม SF ภาพกระตุกมากเลยครับ ทำไงดี เคยใช้ X550 ก็ไม่มีปัญหา พอมีวิธีแก้มั้ยครับ ช่วยทีนะครับ

สเปกท่านโดยรวมมีอะไรบ้างครับ

Comment

เน็ต ไม่ดีป่าวท่าน ออนบอร์ดยังเล่นลื่นเลยครับ

Comment

ลองลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดดูครับ

http://ati.amd.com หาดูในนี้ครับ

Comment

เกมส์ อัปรีย์เกมส์นี้อีกและ

Comment

-*-

Comment

Originally posted by Sensaura View Post
              เกมส์ อัปรีย์เกมส์นี้อีกและ
              อืมมม... ใจเย็นๆครับ

Comment

หึหึหึ ต้องโทษแก๊สโซฮอล

Comment

ลองอัฟไดร์เวอร์ดูครับ

Comment

ไดเวอร์ ลงตัวที่มากับกล่องเลยครับ เค้าบอกให้ใช้ 6.19 โหลดจากไหนอ่ะครับ

Comment

จ.ย.ย. ครับ

Comment

Originally posted by tiner View Post
                        ไดเวอร์ ลงตัวที่มากับกล่องเลยครับ เค้าบอกให้ใช้ 6.19 โหลดจากไหนอ่ะครับ
                        โหลด Catalyst™ 7.5 Display Driver for Windows XP Professional/Home Edition

ที่นี่ <-- อันนี้ Catalyst Control Center 39.9MB

ที่นี่ <-- อันนี้ เฉพาะ Driver อย่างเดียว 14.0MB

เลยจ้า

Comment

คุณ tiner คับ 820 ของคุณอุณหภูมิกี่องศาคับ
                          ของผม idle 55 full 80
                          ตอนแรกนึกว่าเซนเซอร์เพี้ยนลองไปเคลม mb
                          กลับมามันก้เหมือนเดิม เหอๆ

Comment

ประมาณ 51+ ไม่เคยเกิน 75 อะครับ -ผมลงไดเวอร์ใหม่ดูแล้วครับ ยิ่งเลวร้ายไปกว่าเดิม คือ ว่า พอเล่น SF ภาพก็ไม่กระตุกนะครับ แต่เน่าเลยภาพไปหมดเลยเละเทะเลยอ่ะครับ เซงมาก แล้วตอน ปิด-เปิด เครื่องใหม่ พอเปิดเครื่อง ก็มีเส้นๆๆๆๆๆ เต็มไปหมด แต่ก็พอเล่นได้ แต่เส้นเต็มไปหมด จนบูตวินโดว์เสร็จถึงจะหาย

Comment

ผม gtx 460 ddr 3 4g i5 2300 ยังกระตุก เลย ภาพมัน กระตุก ซ้อนกัน เวลาหันเร็ว ๆ เวียนหัวไปหมด
                              battlefild bad 2 ยังลื่น หัวแตกเลย
                              เกมอื่นลื่นหมด ยกเว้น sf

Comment

Working...
                              X