Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT XXX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT XXX

XFX 8600GT XXX อุณหภูมิ58องศาเวลาเล่นเกมนี้ร้อนไปไหมคับ

ผมว่าธรรมดาน่ะครับ ไม่ร้อนหรอก ส่วนใหญ่การ์ดพวกนี้ มันทนเกิน 70 สบายๆ ครับ

Comment

คับ ขอบคุณมากคับ

Comment

58หนะชิวๆพี่น้อง แต่ถ้าทำให้เหลือ แค่40อย่างผมได้หละก็ แหล่มแน่....

Comment

Originally posted by dears View Post
          58หนะชิวๆพี่น้อง แต่ถ้าทำให้เหลือ แค่40อย่างผมได้หละก็ แหล่มแน่....
          เห็นในรูป ท่านใช้ไดเวอร์ตัวไหนครับ ดูอุณหภูมิได้แบบนี้ ถ้ามีขอที่โหลดหน่อยครับ

Comment

นั่นถือว่าเย็นมากเลยครับสำหรับรุ่นนี้เพราะของผมเองเวลาเล่นเกมส์จะอยู่ที่ 95 องศาเลยครับถ้าใช้ซิงค์เดิม

Comment

เย็นเข้าถึงจิตวิญญาณ (VF900 CU-LED + .......)

Comment

เย็นดีจังครับ ท่าน TWK ขอซิงค์(ซะเฉยๆ)ได้มั้ย อิอิ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  เย็นดีจังครับ ท่าน TWK ขอซิงค์(ซะเฉยๆ)ได้มั้ย อิอิ
                  ต้องแบกตัวนี้ไปด้วยนะ ถึงจะเย็นได้เท่านี้ ครับ หิหิหิ (อ้อ เปิด 15 องศา ด้วยละครับ )

Comment

แอร์ไว้รอบหลังครับ ตอนนี้ขอซิงค์ก่อน เอิ้กๆๆๆ

(ท่าน TWK คิด " แล้วเมิงงง...จะมาเอาไรของกรูเนี๊ยะ " อิอิ)
                    Last edited by Gearhead; 18 Jun 2007, 01:09:47.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ต้องแบกตัวนี้ไปด้วยนะ ถึงจะเย็นได้เท่านี้ ครับ หิหิหิ (อ้อ เปิด 15 องศา ด้วยละครับ )

Rep #9

โดนใจกระผมมากมาย

ว่าแต่เปิด 15 องศาเลยเหรอครับ ผมเปิด 24 องศาเอ๊ง อิอิ

แล้วท่าน TWK เอาพัดลมจ่อด้วยอีกเปล่าครับ?
                      Last edited by Altimis; 18 Jun 2007, 13:08:11.

Comment

Working...
                      X