Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าซื้อการ์ดจอDX10 ตอนนี้จะดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าซื้อการ์ดจอDX10 ตอนนี้จะดีไหม

คิดหนักไม่รู้จาซื้อดีหรือไม่ซื้อดี

เล่น 8800 ไปเลยดิ คุ้มแน่....

Comment

ไดข่าวว่าจะลดราคาแล้ว รออีกนิดน่าจะดี

Comment

umm

Comment

ก็กะว่าถ้าจะเอาคงเอารุ่นtopหรือลดลงมาหน่อย เลยคิดหนัก

Comment

เล็งถึงอนาคตคับซื้อ 8800GTS เลยครับ นับนุน
            เล่นได้ยาวไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนใหม่ รอซักเดือนหน้าราคาคงปรับลงมาอีก อดใจอีกหน่อย...
            -------------------------------------------------
            รู้ทันเทคโนโลยี
            อย่าไล่ตามมาน
            ตามยางงาย
            (ก้อม่ายมีตาง)

Comment

8800GTS 320mb เลยครับหนับหนุน คุ้มค่าแก่การลงทุน หรือจะรอให้ราคาลดลงก็ได้นะครับ ตอนนี้ราคาแต่ละยี่ห้อ 11000 - 13000 บาทครับ
              **ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองเนี้ย กะลังทดสอบเกม ลื่นปรื้ด อิอิ

Comment

ไม่แน่ก็รอจนกว่า DX10 จะออกดีกว่าครับ ถึงตอนนั้นท่านอาจจะเปลี่ยนใจ รอผลทดสอบไปด้วย รอราคาลงไปด้วยครับ หุหุ

Comment

Working...
                X