Announcement

Collapse
No announcement yet.

VliveNF6G-VSTA เวลา ShutDown ไฟ HDD และ Mouse ติดอยู่ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VliveNF6G-VSTA เวลา ShutDown ไฟ HDD และ Mouse ติดอยู่ปกติไหมครับ

VliveNF6G-VSTA เวลา ShutDown ไฟ HDD และ Mouse ติดอยู่ปกติไหมครับ

ไฟ HDD นี้ไม่เคยเจอครับ ไฟเมาส์ถือว่าปกติครับ

Comment

ของผมเมาท์ติดครับตอนปิดเครื่อง แต่ฮาร์ดดิสเนียไม่เคยเจอครับ

Comment

HDD มีไฟติด -*- ท่านเสียบสายผิดตรงไหนป่าวงับ

Comment

ไฟ HDD ติดแบบจางๆครับ

Comment

ไฟ HDD - -a เม้าปกตินะครับ Shut Down แล้วไฟยังติด แต่ถอดปลั๊กมันไม่่ติดนะ ใครยังติดละยุ่งเรย แสดงว่าเครื่องบรรลุแล้ว

Comment

เมาส์ของผมก็ไฟไม่ดับเหมือนกัน (DQ6)
              แต่ไฟ HDD ดับครับ

Comment

ของผมไฟ usb card reader ติดด้วยอ่ะครับ = ='

มีวิธีทำให้มันดับไม๊ครับ เห็นแล้วรำคาญครับ หรือว่าต้องถอดปลั๊กอย่างเดียวครับ ??

Comment

Working...
                X