Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยปนะนำเกมส์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยปนะนำเกมส์หน่อยครับ

ตอนนี้หาเกมส์เล่น แนว Action แบบตะลุยไปเรื่อยๆ คล้าย Farcry หรือเกมแนว Action อื่นๆก็ได้ครับ ใครมีเกมไหนแนะนำ ที่สนุกๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ไม่ต้องแบบ Farcry ก็ได้คครับ ขอแนว Action mี่ทุกท่านชอบกันน่ะครับ อ่อ เครื่อง PC นะครับ

Prey
    Fear
    Half-life 2
    Riddick
    Doom 3
    Quake 4
    เคยเล่นรึป่าวครับ ถ้าเคยต้องขออภัย หุหุ เยอะคับบอกไม่หมด

Comment

Prey กับ Riddick ยังไม่เคย
      เดี๋ยวหามาลงคับ มีอีกไหมคับ วันพักผ่อนจะได้ไม่ต้องไปไหน

Comment

ที่ผมติดใจเลยก็มี2เกมคับ
        The Thing
        Second Sight
        นานแล้วล่ะ2เกมนี้ อยากทำreviewด้วยแต่ยังขี้เกียจอยู่ อุอุอุ

Comment

เกมตระกูล เรนโบว์6...ตระกูล COD ตระกูล MOH

Comment

Working...
          X