Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7900GS Masterpiece

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7900GS Masterpiece

วันนี้ไปเดินที่งาน Commart วันสุดท้ายเจอของดีเข้าครับ ที่ร้าน Jedi เลยเสียเงินเลย หุหุ

กล่องครับ

อันนี้เป็นตัว VGA ครับ

ยังไม่ได้ลองอะไรครับ ตัวนี้เค้าเขียนไว้ข้างกล่องว่า Core/Mem= 600/1600(800x2)ครับ

ซิงค์การ์ดเท่ สวย ไม่เหมือนใคร

Comment

ราคาเท่าไรนั้น

Comment

รุ่นไหนเนี้ยทำไมแรงจังตัวการ์ดกับซิ้งก็ไม่เหมือน7900GSของGalaxyตัวอื่นๆ

Comment

น่าสนมากครับกล่องก็สวยเท่าไหร่หรอครับผม

Comment

อยากได้ๆ ซิ้งสวยดี

Comment

สวยมากครับ มาทั้งซิงค์ ทั้งพอร์ตเลย แถม Samsung 1.2ns อีก อิอิ

Comment

ราคาที่งาน 6690 ครับ
                สาเหตุที่เลือกตัวนี้
                1.Galaxy7900GS ที่ขายในงานพัดลม/ซิงค์ ไม่ใช่ Zalman ครับ เป็นพัดลมตัวใหม่เล็กกว่าเก่า
                2.หากเอาตามข้อ 1 แล้วซื้อพัดลม Zalman มาติดเพิ่ม แล้วถอดตัวเก่าออก ค่าตัวพัดลม 1300 รวมแล้วแพงกว่าตัว Masterpiece ครับ (5590+1300)

รวมแล้วเลยตัวสินใจเอาตัวนี้ครับ ที่สำคัญได้ Port HDMI ติดมาด้วย รอ Samsung LCD ตัว 22" ที่กำลังจะวางขาย(มีโชว์ในงานครับ)ที่มี Port HDMI ด้วยมาจับคู่กันครับ

Comment

พลาดตาไปได้อย่างไร

โอ พระเจ้า เยี่ยมมาก เดินดูหลายครั้งพลาดได้อย่างไร ทีแรกต้องการ sapphire radeon x1950pro ของหมดเลยเซ็ง ไม่ทราบว่าซื้อที่ เจได นอกงานที่ร้านจะได้ราคานี้ไหม?

Comment

สวย แถมมีคุณภาพกว่าเก่าเยอะเลย ดูการวางตำแหน่งของชิพต่างๆในการ์ด คุ้มครับ

Comment

ราคานี้รวมซิงค์ด้วยก็แจ่มเลยครับ ว่าแต่ความเย็นมันมาพร้อมกับความแรงอ่ะเปล่าอะ เทสให้ชมเป็นขวัญตาหน่อยเน้อ....

Comment

ครับ ...

Comment

เข้ามาดูแล้วนะครับ เดี๋ยว ผมขอตัวไป test 7600GS ที่ซื้อมาจากพี่ ก่อน หุหุ ว่าเป็นไงบ้าง

ขอให้สนุกกับตัวใหม่ครับ

Comment

ถ้าเก็บสายไฟ ซิงค์ให้สั้นกว่านี้หน่อย จะแหล่มมากครับ

Comment

แรงเทพ

Comment

Working...
                              X