Announcement

Collapse
No announcement yet.

VISTA - แผ่นกอปใช้ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VISTA - แผ่นกอปใช้ได้ไหม

เห็นมีคนบอกว่า vista แผ่นกอปจะใช้ไม่ได้กลางเดือน
    ถามคนใช้หน่อยว่ายังใช้ได้ไหม จะลงแทน xp แล้ว

อย่าเพิ่งใช้ตอนนี่เลย รอให้มัน crack ให้เนียน ๆ ก่อนดีก่า

แต่ถ้าอยากลองของใหม่ก็เล่นเลยคับ แต่ถ้าเล่นเกมส์ XP ดีก่า ลื่นหัวแตก

Comment

ผมไม่รู้นะว่าvistaมันดีกว่าxpในด้านใดบ้าง ถ้าดูสวยกว่าอันนี้ยอมรับ แต่เรื่องความเสถียรยังสู้ไม่ได้เลย หากไม่มีความจำเป็นอะไรมากมายก็เล่นXPนั้นแหละครับ โครตแจ่ม....

Comment

เลยวันที่ 12 ตามที่มีประกาศไป 6 วันแล้ว ยังใช้ได้ปกติสุขอยู่ แต่ผมไม่เคย update windows นะ ใช้แต่ autopatcher รายเดือนแทน เพราะไม่ต้องไประวังตัว update ดักของก๊อปจาก microsoft

Comment

ก็ยังใช้งานได้ดีอยู่ครับ ได้ยินว่าวันที่ 12 ทางบิลเกตจะกวาดล้าง ผมก็ลองของอัพเดตผ่านเว็บมัน จนถึงวันนี้ ก็ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา ผมใช้ Crack Paradox นะ ส่วนตัววินโดวส์เถื่อนได้มาจากเพื่อน โหลดบิตมาให้
          Last edited by microsoft™; 19 Jun 2007, 00:30:42.

Comment

แล้วคนที่ลงเถื่อนมีใครเจอแบบนี้บ้างรึยังอ่ะครับ

Comment

Working...
            X