Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันปรับสีให้แจ่มๆไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันปรับสีให้แจ่มๆไม่ได้ครับ

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ผมได้ติดตั้งวิสต้า ลงไดเวอร์ครบ สงสัยที่โปรไดเวอร์การ์ดจอทำไมมันปรับสีให้แจ่มๆไม่ได้ครับ ลงไดเวอร์158.45viata

ตอบหน่อยครับ คนเดียวก็ยังดี

Comment

ผมไม่รู้นะไม่เคยปรับแต่ของผมปรับ แกมม่า ไม่ได้

Comment

ลองปรับใน riva ดูนะว่าจะได้อ่ะเปล่า....

Comment

ใน riva มีแต่ปรับสี แต่ในwinxpปรับได้ เดี๋ยวลองเปลี่ยนไวเวอร์

Comment

คงไปwinxpเหมือนเดิมดีกว่า เล่นแล้วงงสุดๆ

Comment

Working...
            X