Announcement

Collapse
No announcement yet.

IT city เค้ารับลงโปรแกรมให้กับ BENQ S41-310 ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IT city เค้ารับลงโปรแกรมให้กับ BENQ S41-310 ไหมครับ

เห็นในโบว์ชัว BIG Thanks ที่ IT city ฉบับว้นที่ 24 พ.ค. - 18 มิ.ย. 50
    บอกสเปคมาแบบนี้เลยครับ
    BENQ S41-310
    CPU : intel Core 2 Duo processor T7100 (1.86 GHz ,2MB L2 cache, 800 MHz fsb)
    Ram : 1024 MB DDR2, 120 GB
    DVD Drive : DVD+/-RW Super Multi Drive
    14.1 '' WXGA WideScreen
    Nvidia Geforce GO8600 + GDDRIII 256 MB VRAM
    802.11 b/g Wireless LAN, Bluetooth, Linux
    ราคาพิเศษ 42,693.- Free BenQ case

ผมสงสัยว่าถ้ามันมาเป็น Linux แล้วเราจะเอาเป็น Vista เหมือนร้านอื่น ๆ ที่มีคุยกันในเว็บ หรือ Xp จะได้ไหมครับ แถวบ้านผมมีร้านนี้ร้านเดียวที่ขายครับ ร้านอื่นไม่ค่อยเอา BenQ มาขายกัน

แล้วของแถมที่จะได้ควรมีอะไรบ้างครับ แน่หละคงไม่ได้มากมายเหมือนงาน Commart แต่อยากรู้ว่าสิ่งที่เราควรจะได้คืออะไรครับ จะได้ไม่เสียเปรียบเค้ามาก

ผมสงสัยอีกอย่างคือถ้าใช้ software เถื่อนมดมันจะขึ้นหรือครับ เห็นรุ่นพี่บอกว่าจะเอาไปลง Software แท้แล้ว เพราะของเถื่อนมดมันมาตามกลิ่น ตอนนี้มันก็เข้าไปอยู่ใน Notebook จน Notebook จะพังแล้วอ่ะครับ รุ่นพี่บอก

อยู่แถวไหนครับเนี่ย

เอ๋แล้วมันเกี่ยวอะไนกะมด อ่างง

น่าสงสัยเหมือนว่าทำมร้านใหญ่ๆ ยกเว้น (IT CITY)ไม่ค่อยรับ BENQ มาขายกัน

Comment

ผมอยู่ขอนแก่นครับ

ไอ้เรื่องมดนี่ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ ว่ามันเกี่ยวไรแต่รุ่นพี่ก็ยืนยันครับว่าไม่ได้อำ มันเรื่องจริงที่มดมันชอบตามกินของละเมิดลิขสิทธิ์

Comment

-*- ปวดจี๊ด นี่ถ้าเปนมดเอ๊กซ์ นี่หนังโป๊ผมหมดเครื่องแน่

Comment

ผมซื้ออยู่ IT City เขาก็ลงให้นะคับ
          เราเลือกได้คับ ว่าจาเอา xp หรือ vista ตอนผมเลือกเอา xp เขาไม่มีแผ่นdriver ของ xp อะคับ
          เขานั่งหาให้ แต่เขาหาของการ์ดจอไม่เจอคับ ผมเอากลับบ้านไปหาเอง - -''
          ถ้าเลือก vista เขามีแผ่น driver ให้ครบคับ

Comment

IT City สาขาไหนครับ ของผมสาขาตึกคอมขอนแก่นอ่ะครับ ลองถามก่อนจองเขาบอก Vista Home ก็ต้องเพิ่ม 5 พันกว่าอ่ะครับ ของแท้ว่างั้น ไม่รู้ว่าทุกสาขาบริการเหมือนกันหรือเปล่า

Comment

Working...
            X