Announcement

Collapse
No announcement yet.

company of heroes เล่นแล้วค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• company of heroes เล่นแล้วค้างครับ

สเป็คเครื่องครับ

pentium D 2.8 @ 3.65
    ram ddr2 667/1 g.x2
    hhd 160 g. sata2
    vga 7950 gt 256mb./256bit.

เล่นด่านแรกปกติผ่านปกติ ค้างด่าน 2 ครับ

ปรับ vidio เป็น low หมดก็ยังเป็น 4-5 รอบ เลยเลิกเล่นเลย

ลง patch ถึง อันไหนแล้วคับ

Comment

ผมก็เล่นแล้วค้างเลยครับ มันมาก

ไม่ยอมกลับบ้านกลับช่อง

อ้อ ล่อเล่ง

ลองหาแคร๊กตัวใหม่มาดูหน่อยก็ดีครับ
      หรือไม่ก็อัพเดตแพท ล่าสุดมา (อย่าลืมหาแครกด้วยนะ)
      ลองดู ๆ

Comment

รึไม่ก็ตัวไดรเวอร์การ์ดจอครับ แต่GF ไม่น่ามีปัญหา

Comment

Originally posted by villianz View Post
          ลง patch ถึง อันไหนแล้วคับ
          1.7 ครับ

แผ่นแท้ครับ

งง ยังเล่นไม่ได้

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
            1.7 ครับ

แผ่นแท้ครับ

งง ยังเล่นไม่ได้
            ืdirver การ์ดจอ....

แต่อ่านจากรูปที่คุณโพส มันเป็นขอผิดพลาด ของ window นิคับ

Comment

Originally posted by villianz View Post
              ืdirver การ์ดจอ....

แต่อ่านจากรูปที่คุณโพส มันเป็นขอผิดพลาด ของ window นิคับ
              ผมลบเกม แล้วลงใหม่ โดยไม่อัพ patch เล่นได้ปกติครับ

งงเลย

Comment

ถ้าผ่านด่านนั้น ก็ลอง ลง patch ใหม่ละกันคับ เพราะว่า มันแก้บักหลายอัน อยู่...

สนับสนุนเกมดี ซื้อของจริง คับ เล่นแพ้ก็อย่าเคลียดมากนะคับ

ป.ล เมื่อก่อน ก็เป็นคลายๆกัน เล่นๆไปแล้วหลุดจากเกม แต่เดียวนี้ไม่เป็นแล้วคับ แต่ป๋มใช้ winxp

Comment

ลองลดcpu ลงมาคับ

Comment

http://www.worthdownloading.com/game.php?gid=2790

(ถ้าอ่านปะกิตไม่ออก ก็โหลด Patch เยอรมันหรือฝรั่งเศษก็ได้ครับ มีสามภาษาให้เลือก)

Comment

ดันทำให้ทู้ตัวเองตก

Comment

เกมส์นี้ทำให้อยากซื้อเครื่องใหม่เพราะเล่นในโน๊ตบุ๊กอยู่ปรับ hi ไม่ได้เลย แต่ก็ผ่านไปหลายด่านและสนุกมากครับ

Comment

เป็นเหมือนผมเลย มีวิธีแก้ยังครับ มันเป็นบางที งงอยู่ ลองลง วินโดหลายตัวแล้ว

Comment

เกมนี้สนุกครับชอบ

Comment

Working...
                            X