Announcement

Collapse
No announcement yet.

Benq 1655 ไรท์ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Benq 1655 ไรท์ไม่ได้คับ

ไรท์ได้ 3% ก็ขึ้นว่า ผิดพลาดเกี่ยวกับเซสชันฟิกเซชัน ถอดหัวไรท์ไปลองกับเครื่องอื่นก็เป็นครับ ไม่ทราบว่าเป็นอะไร ท่านใดทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ผมไรท์ dvd นะครับ เป็น data

ลอง up firmware ตัวใหม่ดูครับ BCIB มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

เคลมมมมมมมมมมมมมมม

Comment

Originally posted by Amagin View Post
        ลอง up firmware ตัวใหม่ดูครับ BCIB มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด
        ขอบคุณที่มาตอบนะครับ แต่ว่าทำยังไงเหรอครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เคลมมมมมมมมมมมมมมม
          ถึงกับเคลมเลยเหรอครับ เนี่ย กำเลย

Comment

Originally posted by oof_lp View Post
            ขอบคุณที่มาตอบนะครับ แต่ว่าทำยังไงเหรอครับ
            ไปโหลด firmware จากเวบ benq มาเลยครับ แตกไฟล์ออกมาแล้วมันจะเป็นตัว exe แค่ dblclick แล้วมันก็จะจัดการให้ เสร็จแล้ว reboot ก็จบครับ แต่ถ้า up แล้วไม่ได้ก็ส่งเคลมตามท่านข้างบนว่าเถอะครับ

Comment

Working...
            X