Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาแรม corsair

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาแรม corsair

มันราเท่าไหร่กันแน่ครับ Corsair VS 667MHz 1 G DIMM , DDR2 667 , 182 pin 3,550 เห็นในพันธ์ทิพย์ 3550 แต่ทำไมที่อื่น ตั้ง 4000 กว่าเลยหละครับ แล้วทำไมจำนวน pin มันต่างกันมากหละครับ เห็นมี 182 กับ 240

เอาไปดูเองครับ www.thanni.com

Comment

ครับก็ผมเช็คจากในเวบครับ ราคามันดูต่างกันมากเลยครับ ก็เลยสงสัยครับ เพราะใน pantip market price มัน 3550 แต่ผมเห็นเวบอื่นบอก 4000 อัพหมด ก็เลยอยากถามดูครับ แล้วก็เห็นมันต่างกันที่จำนวน pin มันต่างกันยังไงมั่งหรอครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

Comment

DDR1 กับ DDR 2

Comment

4000 ขึ้นกันหมดแล้ว

533 ยังจะเกือบ 4000 เลยย

Comment

Originally posted by losser View Post
            ครับก็ผมเช็คจากในเวบครับ ราคามันดูต่างกันมากเลยครับ ก็เลยสงสัยครับ เพราะใน pantip market price มัน 3550 แต่ผมเห็นเวบอื่นบอก 4000 อัพหมด ก็เลยอยากถามดูครับ แล้วก็เห็นมันต่างกันที่จำนวน pin มันต่างกันยังไงมั่งหรอครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

webนี้ 1 ปีมัน update ทีครับ

Comment

Working...
            X