Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นBF2142ให้ได้อารมณ์ มีเรื่องดีจะแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นBF2142ให้ได้อารมณ์ มีเรื่องดีจะแนะนำครับ

พอดีด้วยความบังเอิญไปซื้อหนังสามมิติมาดูครับ ที่มันแถมเเว่นตา3มิติมาด้วย ผมได้นำมันมาใส่เล่นBFด้วยอะไรก็ไม่รู้ภาพออกมาเป็นสามมิติครับได้อารมณ์สมจริงโคตร ผมจึงมาแนะนำเพื่อนๆครับ

ง่ะ น่าลองๆ

Comment

มีรูปให้ดูไหมครับ อยากเห็น

Comment

แจ่มเลย บังเอินจริงๆ

Comment

ใส่แล้วให้ความรู้สึกว่ามันลอยออกมาหน้าจอจริงๆ น่าสนครับ

Comment

แล้วท่านพ่อท่านแม่และท่านน้องที่ผ่านมาเห็นก็บอกว่า บ้าป่าว เอิกๆๆๆ

Comment

ขอยืมแว่นหน่อยคร้าบบ ว่าแต่ BF2142 หนุกมัยครับ เป็นตะลุยด่านหรือว่าไงครับ

ผมเล่นแต่ BF2 อะ

Comment

กลายเป้งดูหนัง 3 มิติไปสะแย้ว ... แล้วมันเกี่ยวกับจอหรือเปล่าเนี้ย อยากลองมั่ง

Comment

เอารูปแว่นมาให้ดู

Comment

ลองใส่เล่นกับเกมส์อื่นๆที่เป็น 3D บ้างหรือยังครับ เป็นไงบ้าง

Comment

เดียวไปลองดูมั่งดีกว่า

Comment

ไม่เคยลอง น่ะ แต่ปัจจุบันเล่น ต่อจอ พลาสม่า 50 นิ้ว หัว คนอย่างกะลูกแตงโม Zeller ยิงเกรียนแตกมันส์ มาก

Comment

Originally posted by Neopom View Post
                          ไม่เคยลอง น่ะ แต่ปัจจุบันเล่น ต่อจอ พลาสม่า 50 นิ้ว หัว คนอย่างกะลูกแตงโม Zeller ยิงเกรียนแตกมันส์ มาก
                          *0*

Comment

Working...
                          X