Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ยินมาว่าราคาคอมเดือนหน้าจะปรับลงเยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ยินมาว่าราคาคอมเดือนหน้าจะปรับลงเยอะ

จิงมั้ยคับ เพื่อนผมมันบอกมางี้ ว่าเดือนหน้าราคาจะปรับลงไปอีก เพราะจะมีตัวอะรัยใหม่ๆเข้ามาก้อไม่รู้จำไม่ได้คับ ผมจะได้อดทดรอเดือนหน้า ค่อยซื้อทีเดียว
    ช่วยชี้แนะด้วยครับ

น่าจะใช่แต่เยอะรึป่าวไม่รู้คับ.....

Comment

จิงครับ ปรับลงมากมายเลยอ่ะ คราวที่แล้วซื้อแรม DDR 2 1GB มา 1900 ผ่านไปประมาณ เดือนสองเดือน เหลือพันต้นๆเองอ่ะ

Comment

ลงอะลงแน่นอน เพราะของรุ่นใหม่มันไล่หลังมา
        ของรุ่นเก่าราคาก็ตกลงมันเป็นธรรมดา

Comment

ผิด ครับ เพราะผมไปดู DDR1 1G มันล่อเข้าไป 2400-2600 แล้วแต่ยี่ห้อครับ
          แม่งแพงกว่า DDR2 อีก

Comment

ถ้าของที่ติดตลาด ถูกแน่นอนคะ อย่าง DDR2 แต่ DDR1 มันเริ่มมีคนใช้น้อยเลยเลิกทำตลาด ทำให้ราคาสูงขึ้นคะ ฉะนั้น คิดจะซื้อ DDR1 อัพคอมเปลี่ยนบอร์ดดีกว่า

Comment

ผมว่างั้นแหละครับ DDR1 512 ผมไปซื้อมา 1900 แนะ ถ้าผมจำไม่ผิดเมื่อ3ปีก่อน มันหน้าจะพันกว่าไปเกิน 1500 นะ ยังซื้อ256 มา 1150 เอง ยังคิดอยู่เลยว่าทำไมไม่ซื้อ 512หว่า ตังก็พอ - -*
              ถ้ามีของใหม่ๆออกมาตีตลาดเยอะ ก็หน้าจะถูกลงครับ

Comment

มันมีมาตั้งนานแย้วววว

Comment

มันก็ลงเรื่อยๆแหละครับ

Comment

รู้สึกว่าเดือนหน้าอินเทลจะลดราคาซีพียูรุ่นเก่าแล้วก็ออกซีพียูรุ่นใหม่มาครับ
                    22 กรกฎา ครับ
                    ถ้าจำไม่ผิด แต่อ่านมาจากไหนจำไม่ได้แล้วครับ

Comment

รอ รอ รอ ไปเรื่อยๆๆ ครับ ยิ่งนานยิ่งลด อิอิ

Comment

ให้ตายเถอะ ทำไมคอมผมใช้ DDR1 อ๊ากกกกก >.<"

Comment

Originally posted by Lucious View Post
                          ให้ตายเถอะ ทำไมคอมผมใช้ DDR1 อ๊ากกกกก >.<"
                          เหมือนกันเลย

Comment

เศรษฐกิจ พอเพียง มีน้อยใช้น้อย แต่ก็ไม่แน่ กิเลสมันยังมี แฮะ ๆ 8800GTS ของถูกใครจะปฏิเสธ

Comment

ช่วงกลางปีก็งี้แหละครับ แนะนำครับใครจะสอยอะไรก็เล็งๆไว้เลย น่าจะเป็นโอกาสดีแล้ว
                              ผมว่าช่วงปลายปี ของบางตัวราคาอาจขึ้นก็ได้นะครับ แต่มันก็ขึ้นอยู่กับพวกของใหม่ๆที่จะเปิดตัวกันด้วยมั้ง (ผมว่าอ่านะ)

Comment

Working...
                              X