Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อ

8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อมีเกมส์ dx 10 ออกมา เพราะเท่าที่เห็นการทดสอบ 8600Gt จะชนะ 7900gs ในการทดสอบเกมส์ที่มีภาพโหดๆเช่นนีดฟอสปีดคาร์บอน หรือ ตัวทดสอบโหดๆเช่น 3dmark 2006

8600GT เจอแค่ benchmark เกมส์ DX10 เช่น Lostplanet ก็อ้วกแตกแล้ว

Comment

แล้ว7900gs เป็นจั้งได๋

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        8600GT เจอแค่ benchmark เกมส์ DX10 เช่น Lostplanet ก็อ้วกแตกแล้ว
        ชนะอ้วกแตก
        รึว่าแพ้อ้วกแตกคับ

Comment

Originally posted by Contar Man View Post
          8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อ
          8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อมีเกมส์ dx 10 ออกมา เพราะเท่าที่เห็นการทดสอบ 8600Gt จะชนะ 7900gs ในการทดสอบเกมส์ที่มีภาพโหดๆเช่นนีดฟอสปีดคาร์บอน หรือ ตัวทดสอบโหดๆเช่น 3dmark 2006

แผล่บ ๆๆ

Comment

ยังเที่ยบไม่ได้ครับ เพราะตัว 86 เองยังไม่เคยจับมาเทสเกมหรือโปรที่ใช้DX10 จิงเสียๆที

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              ยังเที่ยบไม่ได้ครับ เพราะตัว 86 เองยังไม่เคยจับมาเทสเกมหรือโปรที่ใช้DX10 จิงเสียๆที
              เห็นด้วยครับ

Comment

วอ.2 วอ.8 เกิดเหตุด่วนที่นี่อีกแว้ว รวมพลคนกินแมวด่วน คลาดว่าจะมีเหตุด่วนเหตุร้ายในอีกไม่ช้า....เปลี่ยน ค็อค!!!!

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                  ถึงคราวนั้นอาจไม่รอด และเสียท่า R600 ด้วยแหละ หุหุ (รึไปไม่รอดทั้งดู่)

Comment

ต่อให้ 8600gts ผมว่ามันก้สู้ไม่ได้เพราะมัน 128bit ชนะแต่คะแนน3dmarkนั่นแหละ

Comment

เคยเห็นเว็บเมเน้จอร์ออนไลน์เอา8600มาเทสDX10 ประมาณว่าเล่นได้ก็เหมือนเล่นไม่ได้เฟรมเรทดิ่งนรก 8800GTXเจอCOHเวอชั่นDX10 เฟรมเรทยังลดมาครึ่งนึงเลยจากDX9c

Comment

เรื่องนี้ยาวแน่ ^ ^

Comment

coh dx10 รอซื้อxfx 18000gtx xxx edition

Comment

ต่อเมื่อ มันอยู่ในมือ BEERBOY2002

Comment

ขอถามแน้ coh dx10 ภาพสวยไหมครับ มีขายยัง จะเอา 8600gt ตัวแรงเล่น

Comment

Working...
                              X