Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราจะซื้อE6420

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราจะซื้อE6420

ถ้าจะซื้อมาเล่นเกมเนี่ยดีไหม(ถ้ามีงบ)

ต้องดูแรม กับการ์ดจอด้วยนะ คับ ถ้าได้ E6420 มันก็ดีคับ แต่มันต้องไปด้วยกันมีแต่ cpu แรงอย่างเดียว ก็เล่นเกมส์ไม่ลื่นหรอก !!

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
      ถ้าจะซื้อมาเล่นเกมเนี่ยดีไหม(ถ้ามีงบ)
      ดีๆ แรงมากมาย

Comment

ถ้าคุ้ม965 ตอนนี้ผมคิดว่า DS3
        ถ้า OC ดี สมราคา DFI ครับ

เกิน 5000 ผมว่ายังแพงอยู่ครับ เอางินไปลง การ์ดจอดีกว่า รอ P35 ลงราคาไม่เกิน 5000 ก็น่าสนครับ

Comment

การ์ดจอ8600GT XFX พอไปได้กับCPUไหมครับ
          Last edited by yakuza4321; 18 Jun 2007, 21:29:22.

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
            การ์ดจอ8600GT XFX พอไปได้กับCPUไหมครับ
            ได้อยู่แว้วครับ ถ้าให้ดี 8800GTSไปเลยท่าน

Comment

ของผมใกล้ๆกะคุนเลย สเปกอ่ะ แต่การ์ดจอผมอ่ะดิ winfast7300gt extermeรู้สึกมันจะด้อยไปหน่อยยยแต่ก็โอ ผมยัดแรมgeil 512*2 800 เล่นเกมไหว มีตังค่อยอัดการ์ดจออีก อิอิ จุฟๆๆ

Comment

ยืนยันจากเสียงผู้ใช้ว่า ดีจริงครับ..

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                  ได้อยู่แว้วครับ ถ้าให้ดี 8800GTSไปเลยท่าน
                  ใช่ๆๆ ของเค้าดีจริงๆๆ 8600GTS ตังเหลือซื้อ PSU อีกตัว

Comment

ขอบคุนครับทุกๆคน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ถ้าคุ้ม965 ตอนนี้ผมคิดว่า DS3
                      ถ้า OC ดี สมราคา DFI ครับ

เกิน 5000 ผมว่ายังแพงอยู่ครับ เอางินไปลง การ์ดจอดีกว่า รอ P35 ลงราคาไม่เกิน 5000 ก็น่าสนครับ
                      เห็นด้วยขอรับ

Comment

Working...
                      X