Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในงานคอมมาร์ท benQ แจกโน๊กบุ๊คพระเจ้าช่วยยกล้วยทอดดด!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในงานคอมมาร์ท benQ แจกโน๊กบุ๊คพระเจ้าช่วยยกล้วยทอดดด!!!!!

เมื่อวันอาทิตย์เวลาประมาณ1ทุ่มถ้าจำไม่ผิดไอเราก้อเดินเรื่อยเปือยก่อนงานจะปิดอีก1ชม กะว่าเพื่อฟลุ้คๆเจออะไรถูกๆประมาณจะปิดบู้ตแล้วลดแลกแจกแถมอะไรสะหน่อย เดินๆไปแถวบู้ตbenqเห็นอะไรว่ะไทยมุงนิหว่า ไอเราก้อนึกได้ว่าคนไทยเหมือนกันเลยไปมุงกะเค้าด้วย พอเข้าไปเห็นโอ้วแม่เจ้ามันเล่นอะไรกานเนีย ท่องสุภาษิตกันใหญ่เลย แข่งกันเอาเป็นเอาตายมาก ไอเราก้อคิดว่ามันไม่ธรรมดาแล้วละแทบจะฆ่ากันตายอยู่แระถ้าส่งมีดให้คงฟันกันตรงนั้นมัง พอเหลือบไปเห็นน้องพริตตี้คนนึ่งโอ้วววขาววววเอ้ยไม่ใช่เค้าถือโน๊ตบุ๊ค s41อยู่ พระเจ้าช่วยถึงว่ามันจะฆ่ากานตายอยู่แระไอเราก้อไม่เก่งเรื่องสุพาษิตด้วยเลยไม่ได้แข่งไรกะเค้า บางคนมั่วได้ด้านมาก คิดในใจพระเจ้าหน้าเจ้าช่างหนาสิ้นดี แข่งกันนานมากประมาณเกือบๆ30นาที ไปจบที่ผู้ ญ คนนึงได้ไปดีใจจนพูดไม่ออกสิคับพี่น้อง ไออีกหลายๆคนก้อทำหน้าประมาณว่า มิงฆ่าพ่อกรู ผมเห็นยังอดอิจฉาไม่ได้พอขึ้นไปรับรางวัล เห็นมันหยิบสมุดโน๊ต ที่เขียนว่า BENQ ข้างหลังสมุด ข้างหน้าเขียน notebookแล้วก้อส่งให้อะอะนี้ notebook BENQ พระเจ้าช่วยยยเล่นแรงมากกกกกก ไอคนได้ก้อรับของแล้วทำหน้างงๆเดินลงจากเวทีด้วยท่างงๆ กลับบ้านด้วยท่างงๆ คงคิดในจัยว่าคงไม่มาอีกแล้วไองานเฮงซวย ถือs41มาหลอกตู
    Last edited by aizadd; 19 Jun 2007, 00:01:53.

โดนหลอกมาละสิ

Comment

ก๊าก อันนี้ผมอยู่ในเหตุการ์ณ 555 เพราะ เทสเครือ่งให้เพื่อนอยู่ชั้นสองตรงที่นั่งรอรับเครือ่ง

Comment

ซะงั้น !!!

Comment

กรำ เจอ Notebook เข้าไปเจ็บไหมล่ะนั่น

Comment

สุกติงจริงๆอ่ะ

Comment

ไม่ แหล่ม เลย

Comment

สงสารคนที่เค้าแย่งกัน

Comment

NECTEC Lexitron Dictionary

notebook [N] สมุด, Related: สมุดบันทึก, Syn. note pad, memorandum book
                  notebook [N] เครื่องคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กสำหรับหิ้วไปที่ต่างๆ ได้

ทำไปได้เนอะ ของผมซื้ออีกรุ่นอ่ะเมื่อวันเสาร์ S31V สีขาวไฮโซดี หุหุ

Comment

มันน่าเกียจไปป่าวนะผมว่า คนที่ไปเล่นเกมด้วยคงตลกไม่ออกอ่ะ ตั้ง 30นาที

Comment

s31 สวยดีคับจะเล่นเหมือนกัน สวยมากๆแต่ไม่รู้จะซื้อไปทำไมเพราะคอมที่บ้านก้อเยอะอยู่แล้วแระก้อทำงานอยู่แต่บ้านไม่ได้ไปไหนเลยอดใจไว้ก่อนแต่สวยมากๆ

ผมว่ามันเล่นกันแรงเกินไปนะสงสารคนที่เค้าสู้ยิบตาฮาไม่ออกเลย

Comment

ดีนะเนี่ยที่กลับมาก่อน

Comment

เล่นแรงจริงๆนะท่าน น่ากลัว มีม็อบ 555+

Comment

เห่อๆๆ เล่นแรงมากๆ ใครได้ไปนี่หน้าเสียแน่ๆเลย

Comment

เป็นผม ไม่เอาล่ะ เดินลงเลย

Comment

Working...
                              X