Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะตรวจสอบได้ไหมว่า.....เวลาต่อเน็ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะตรวจสอบได้ไหมว่า.....เวลาต่อเน็ท

จะตรวจสอบได้ไหมว่า.....เวลาต่อเน็ท เราโหลดอะไรอยู่บ้า

sent และ receive อะไรอยู่บ้าง

เพราะว่าตอนนี้ที่สังเกตุ ไม่รู้ คิดมากไปเองหรือเปล่า

เวลาต่อเน็ทแล้ว แต่ไม่ได้กดทำอะไรที เข้าไปเช็คตรง sent & receive

ตรง received มาน เพิ่มขึ้นตลอดเลยอะครับ

ไม่เข้าใจทั้งๆที่เราไม่ได้ กดให้ทันทำงานอะไรเลย แค่ต่อเน็ทไว้เฉยๆ

ปล. ยังไรรบกวนตอบให้หน่อยแล้วกันครับ สงสัยอะ

ลองดูตัวนี้ครับ น่าจะถูกใจ

ชื่อ X-NetStat
    เวป http://www.freshsoftware.com/

อธิบายด้วยรูปล่ะกันครับ

Comment

โปรแกรมน่าสนใจมากเลยครับ ขอบคุณที่แนะนำเน้อ....

Comment

โปรแกรมน่าสนใจจริงๆ ครับ อีกหนึ่งเสียง

Comment

ขอบคุณ ครับ จะลองดู ^^

Comment

ขอบคุณสำหรับ โปรแกรม ครับ

Comment

Working...
            X