Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ ที่เล่น msn ครับ ไฟล์history ที่ save ไว้ โดนลบไป จะกู้กลับมาดูยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ ที่เล่น msn ครับ ไฟล์history ที่ save ไว้ โดนลบไป จะกู้กลับมาดูยังไงครับ

ถามพี่ๆ หน่อยครับ ว่าจะทำยังไงดี ไฟล์ ใน history ที่ save ไว้ โดนลบหายไป เข้าไปดูใน recycle bin ก็ไม่มี ไม่ทราบว่า จะต้องทำยังไง ถึงจะกู้กลับมาดูได้บ้างครับ เบอร์โทรไม่ได้จดไว้ทั้งนั้นเลย รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ด้วยนะครับ ร้อนใจมากๆ เลย...........

filescanrecover ช่วยได้หรือเปล่าไม่รู้นะ น่าจะลองดู....

Comment

Working...
    X