Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu amd ทำการ validation ของ cpu-z ไม่ผ่านจะเป็นอะไรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu amd ทำการ validation ของ cpu-z ไม่ผ่านจะเป็นอะไรไหม

cpu ของผม validation ของ cpu-z ไม่ผ่าน ทั้งๆที่ซื้อมาใหม่ มันจะมีผลอะไรไหมครับ ถ้า validation ไม่ผ่าน ไม่เคยโอเวอร์คล๊อกใดๆเลย เพิ่งซื้อใหม่ เห็นเพื่อนบอกว่า cpu อาจเสีย
    cpu ของผม amd athlon x2 3600+ ครับ

ใช้งานปกติได้ก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ

Comment

ผมก็ยังทำไม่ผ่านเลย ก็ยังใช้ได้ปกติครับ

Comment

ลิ้งค์ มันเสียครับ ช่วงหลังมันไม่ค่อยผ่านให้ หรือ Validation ไปหลายครับ เกินก็ไม่รู้ มันเลยตัดไม่ให้ทำ

Comment

ซะงั้น ไม่มีปัญหาหรอก ถ้ายังเปิดติด...

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

Working...
            X