Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกแบบนี้ควรใช้PSUแบบไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกแบบนี้ควรใช้PSUแบบไหนดีคับ

C2D E6420+Galaxy GF7900gs+HDD250*1+P35 DS3R+Geil1024*2 800
    ประมาณเนี้ยอ่ะคับ ยังงัยก็ช่วยดูให้ทีละกันนะคับ แต่ว่าเรื่องราคาขอไม่แพงละกันนะคับเพราะว่าไม่มีงบเท่าไร ขอแบบราคาย่อมเยาแต่จ่ายไฟได้พอดีเนี่ยคับ

Enermax 460 watt ครับ 2000 กว่าๆ

Comment

เห็นด้วยกับข้างบนครับ หุๆ

Comment

แล้วถ้าผมจะเอาDelux500w จะเปนยังงัยคับมันจะดีมั้ยหรือว่าจ่ายไฟพอมั้ยเพราะว่าเห็นราคามันถูกดี
        ผมก็ไม่ได้เน้นเรื่องocเท่าไหร่เพราะว่าไม่เคยocเลยแต่ก็อยากลองๆทำบ้างมันจะพอไหวมั้ยคับกับตัวนี้

Comment

Working...
        X