Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับแรม 2 ยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับแรม 2 ยี่ห้อ

อยากทราบว่าแรม 2 ยี่ห้อนี้ ระหว่าง Kington และ Kingmax อย่างไหนดีกว่ากัน

ผมให้ Kington คับ

Comment

คิงตัน

Comment

เป็นพี่น้องกันรึปล่าวครับ ชื่อคล้ายๆ กัน

ให้คิงตั้นจ้า

แต่ชอบ คิงจวย มากกว่า

อิๆๆ กระทู้เรตR

Comment

Kingston ปลอมเยอะ จะซื้อก็ระวังหน่อยแล้วกัน oc ดีหรือไม่ดี ก็แล้วแต่ชิพครับ

Kingmax ใช้งานเดิมก็ปกติดี ไม่มีอะไร แต่อาจจะ overclock ได้น้อยหน่อย

Comment

แนะนำ Kingston ครับ แต่ปลอมระบาดเยอะครับ ดูดีๆ
            Kingmax ใช้เดิมๆก็ดีครับ

Comment

Kingston อีกเสียงครับ ก่อนซื้อดูประกันด้วยก็ดีครับ อย่าเน้นแต่ราคาถูกเข้าว่าละกัน ตอนนี้ 1GB/667 เหลือแค่ 1250 แล้วครับ

Comment

ราคาลงน่าใจหาย

Comment

ผมชอบ kingmax ครับ ไม่มีปลอม ไช้ได้ไช้ดี
                  ส่วนคิงตั้น ก็พอๆกันครับ แรงไม่แรงแล้วแต่รุ่น แต่เสียตรงปลอมมันมาก

Comment

ถ้าใช้ไม่ocอันไหนก็เหมือนกันคับ ถ้าocก็ต้องเลือกกันหน่อยคับ ก้อหาkingtonชิพเทพๆ มาoc แค่หายากละตอนนิ

Comment

Working...
                    X