Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Enermax EG465P-VE (FMA) 460W กับ ELT500AWT 500W "Liberty"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Enermax EG465P-VE (FMA) 460W กับ ELT500AWT 500W "Liberty"

PSU Enermax
    EG465P-VE (FMA) 460W กับ ELT500AWT 500W "Liberty"

ในการใช้งาน มันต่างกันยังงัย ครับ ( ถ้าทำงาน หนักๆ)

แล้วใช้ตัวไหน ถึงจะ คุ้มค่า กว่ากัน ครับ

แล้วมีตัวเลือกไหน ที่ คุ้มค่า กว่านี้มั้ย ครับ

ราคาต่างกันเกือบเท่าตัว 465P-VB คุ้มค่ากว่า แต่เรื่องความนิ่งและความทนทาน Liberty 500 W มันแลจะทนกว่าเพราะว่าบ้านน้องผมโดนฟ้าผ่า Liberty 500W พัง ที่เหลือรอดหมด มันป้องกันอุปกรณ์ภายในดีจริงๆ เสียสละตัวเอง โดยปรกติจะแทบต้องทิ้งทั้งเครื่องได้เลยครับ

Comment

ดัน....

Comment

ซื้อ WATT เท่าที่ System ท่านต้องการ แล้วเผื่อไว้ซัก 20% ... อย่าเล่นตามกระแส จะเสียเงินเปล่าๆ ครับผม เสียดายตังค์

sigpic

Comment

เผื่ออนาคต ใช้การ์ดจอแรงๆ ก็ต้อง 500 วัตต์ อัพล่ะครับ

Comment

เอา 500 Liberty ละกัน เหอๆเพราะผมก็ใช้อยู่

Comment

Working...
            X