Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนตีราคาให้หน่อยคับจะเปลี่ยนคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนตีราคาให้หน่อยคับจะเปลี่ยนคอม

P4 2.8
    RAM kingston bus400 512MB
    Ram kingston bus400 256MB
    VGA Geforce6600 128MB
    HDD 80
    mainboard รายไม่รู้คับแต่ socket 478

ตีราคาให้หนอ่ยนะคับขอแบบรวม เคส ด้วยนะคับขอบคุณครับ

ไปไหนกานหมด T_T

Comment

ท่านทั้งหลายช่วยกันตีราคาด้วยครับ

Comment

แง้....มะมีใครตอบเยย อ่าT_T

Comment

สเปคนี้น่าสนใจ ถ้าไม่เกิน 5000 จะหรูมากเลย ฮาร์ดดิสไม่สน แต่สนสเปคเครื่อง อิอิ

ส่วนเมนบอร์ดให้ลงโปร CPUZ แล้วดูรายละเอียดเอาครับ

Comment

อาจจะถึง 6-7,000 นะ Ram DDR1 แพงหนิ Bus 400 512 ด้วย ^^''

ปล.ถ้าเมื่อ 2 ปีก่อน เป๊คนี้ 30k เลยนะเนี่ยะ

Comment

น่าจะซัก 7000-10000 อะครับ

Comment

Working...
              X