Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยสั่งของที่ Advice บ้างครับ ผมอยากรุ้ว่ามันสั่งของยังไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยสั่งของที่ Advice บ้างครับ ผมอยากรุ้ว่ามันสั่งของยังไงอ่ะครับ

ใครเคยสั่งของที่ Advice บ้างครับ ผมอยากรุ้ว่ามันสั่งของยังไงอ่ะครับ ผมเข้าไปดูเว็บแล้วยังงง (ขอแบบละเอียดนิดนึงจะดีมากเลยครับ)

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

ต้องสั่งเยอะๆครับมันถึงส่งเคยโทรไปถามแต่ท่าจะซื้อชิ้นเดียวนิมานบอกให้ไปซื้อเองที่ร้านมันครับ

Comment

Originally posted by kenzolaken View Post
      ต้องสั่งเยอะๆครับมันถึงส่งเคยโทรไปถามแต่ท่าจะซื้อชิ้นเดียวนิมานบอกให้ไปซื้อเองที่ร้านมันครับ
      อ้าวหรอครับ ว่าแล้วผมสั่งของไป 1 อย่างไม่เห็นตอบอะไรกลับมาเลย งั้นไปสั่งที่ thanni ที่เดิมทีกว่า

Comment

แล้ว ธานนี สั่งยังไงครับ
        Last edited by -:•:-KeeroV-:•:-; 20 Jun 2007, 20:41:57.

Comment

Working...
        X