Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่มีวินโดวส์Vista Home Premium ช่วย PMมาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่มีวินโดวส์Vista Home Premium ช่วย PMมาหน่อยครับ

ใครที่มี วินโดวส์Vista Home Premium แล้วอยู่แถวบางแค พระราม2 ดาวคะนอง ช่วย PMมาหน่อยครับ

Vista อีกแล้วเหรอเนี่ยะ เหอะๆๆๆ ใครใช้ขอเสียงหน่อยพักพวก (เราไม่มีให้ใช้แฮะ)

Comment

มีน่ะ แต่อยู่แถวพระโขนงเน้อ Vista Home Premium ไม่แตกต่างจาก Ultimate มากนัก ใช้ Aero ได้เช่นกัน ครับ (คือมันใช้แทนกันได้อ่ะ)

Comment

อยากได้ตัวที่ใช้แล้วไม่มีปัญหาอ่ะครับ ดาวโหลดที นานเหลือเกิน เวลาโหลดแล้วใช้ไม่ได้มันช้ำจายย

Comment

Working...
        X