Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ บอร์ด DS3 ที่เสียบพัดลม cpu จะมีตัวล็อคตัวเล็กๆอยู่ แล้วมันหักแบบนี้เคลมได้มั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ บอร์ด DS3 ที่เสียบพัดลม cpu จะมีตัวล็อคตัวเล็กๆอยู่ แล้วมันหักแบบนี้เคลมได้มั๊ย

ใช้ บอร์ด DS3 ที่เสียบพัดลม cpu จะมีตัวล็อคตัวเล็กๆอยู่ แล้วมันหัก แบบนี้เคลมได้มั๊ย ถ้าไม่ได้ต้องทำใจใช่มั๊ยคะ

อยากได้โปรแกรม ทดสอบประสิทธิภาพ cpuด้วยค่ะ แล้วเวลาใช้ต้องปิดทุกโปรแกรมใช่มั๊ยคะ

Comment

ถ้าจะเครมก็ต้องแล้วแต่ร้านละงับ

Comment

มีความคิดเห็นอื่นมั๊ย

Comment

หักแคลมยากครับ
          เราทำหักไม่อยู่ในประกัน (ถือว่าเราทำชำรุด)
          *ซ่อมให้เนียน แล้วลองเอาไปเคลมดู จ๊ะ ไม่แน่อาจจะได้ นะ

Comment

ถ้ามันเล็กมากคงได้อ่ะคับ อันนี้แล้วแต่ดวงว่าคนตรวจจะตรวจเข้มขนาดไหนละแต่งศพสวยขนาดไหน และที่ท่านจะไปเคลมนี่ด้วยเหตุอันใดเหรอ ถ้าด้วยเหตุที่ว่าไปบอกเค้าว่าที่ล็อคหัก เคลมไม่ได้แน่นอน

Comment

Working...
            X