Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ sink ram มาใส่เล่นๆ ดีใหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ sink ram มาใส่เล่นๆ ดีใหมอ่ะ

จะซื้อ sink ram มาใส่เล่นๆ ดีใหมอ่ะ เห็นมีขาย ตั้งแต่ 100 - 350 เอามาใส่เล่นๆ ดูงามๆ หน่อยมันจะร้อนกว่าเก่าใหม ไม่ได้ OC ใช้งาน วันใหนคึกๆ ก็ OC วัดคะแนนเล่นๆ แล้วก็ปรับกลับ

ถ้ามีเงินเหลือ แล้วไม่เดือดร้อนใครก็แล้วแต่ครับ

Comment

กลัวใส่แล้วมันจะร้อนกว่าเดิมน่ะครับ

Comment

ถ้าซื้อมาติดถ้าเป็นทองแดงควรหาพัดลมเป่าอัดหน่อยก็ดีครับ แต่ถ้าเป็นอลูมิเนียมก็มะต้องัดก็ได้ครับ เพราะทองแดงมันนำความร้อนได้ดีกว่าอลูมิเนียมครับ แต่อยากให้ดีก็หพัดผมเป่าอัดหน่อยก็ดีครับ Mod เองก็ได้ครับ

Comment

กลัวว่ามันจะด้วยกว่าเก่าแบบไม่ใช้หรือเปล่าครับ เห็น อันละ 100 กว่าบาทก็มี

Comment

Working...
          X