Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสGview จัดทางพัดลมยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสGview จัดทางพัดลมยังไงดีครับ

เคสgviewรุ่นทำมะดาครับ พัดลม80mm*2 อยู่ตรงด้านหน้าและข้าง และ120mm*2อยุด้านข้างและหลัง และที่psuเปง80mmอีก1ตัวครับ จาจัดยังไงดี ตัวไหนดูดเข้า ตัวไหนเป่าออก

ไม่ต้องไปจัดแล้ว ครับ
    4 ตัวนี้ เยอะแล้วละ
    ผมใช้แค่ 2 ตัวเอง หน้า1 หลัง 1 555+

Comment

พัดลม 4 ตัวแล้วยังไม่เย็นอีกหรือครับ ตามตำราดูหน้า ออกหลัง ถ้ายังไม่เย็นพอ แถมเปิดข้างแล้วใส่ Imarflex อีกตัว เย็นแน่นอนครับ

Comment

ใช้เหมือนผมป่าวครับ Gview พัดลม 4ตัว ฝาข้าง2ตัว 80m กับ 120m หลัง 120m หน้า 80m แต่ด้านหน้ามันตันอ่าครับดูดเข้าไม่ค่อยได้

Comment

Originally posted by slwind View Post
          ใช้เหมือนผมป่าวครับ Gview พัดลม 4ตัว ฝาข้าง2ตัว 80m กับ 120m หลัง 120m หน้า 80m แต่ด้านหน้ามันตันอ่าครับดูดเข้าไม่ค่อยได้
          ของผมด้านข้างปิดตายเลยครับฝุ่นที่บ้านผมมันเยอะ

Comment

Working...
          X