Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยได้ป่าว

ครับผมอยากจะทราบว่าไอ้บอร์ด 2 ตัวนี้ตัวไหนมันน่าเล่นกว่ากันอ่าครับ+เรื่อง OC ด้วยครับ
    ระหว่าง ASUS "M2N32-SLI Deluxe" กับ Fatal1ty AN9 32X ครับเห็นราคาต่างกัน 500-1000 ครับ ตอบทีเด้อ

ไม่มีคนตอบเลยหรอคับ

Comment

หง่า คนไปไหนหมดอ่า กูรูทั้งหลาย

Comment

M2N32-SLI Deluxe ครับ ไฟแรมได้มากกว่า ABIT ครับสวยกว่าด้วยแต่ผมว่าไปเล่น Crosshair ดีกว่าเพราะชอบ อิอิ <crosshair ไฟแรมได้ 3.5มั้งครับถ้าจำไม่ผิด>

Comment

M2N32-Sli Deluxe ไฟแรมเยอะกว่า และที่สำคัญ ประกัน ดีกว่าเด้ออออ (อย่าลืมสำคัญนะ ไม่ใช่เคลมทีรอเปงชาติ)

Comment

ช่วยยืนยัน M2N32-SLI Deluxe อีกคนครับ

Comment

...

Originally posted by littlefish View Post
              ช่วยยืนยัน M2N32-SLI Deluxe อีกคนครับ
              เหงด้วยครับผม

Comment

ผมยังอยากได้ M2N-SLI Deluxe เลย

Comment

Working...
                X