Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 หา Buletooth Peripheral ไม่เจอทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 หา Buletooth Peripheral ไม่เจอทำไงดีครับ

ผมลง bluetooth โตชิบา ก็แล้วยังไม่หาย
    ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

ปล.ขอบคุณมากครับ

นี่แหละครับผมก็กำลังต้องการอยู่พอดีครับ เพราะอันที่มีให้โหลดร้านเขาบอกว่าอย่าใช้ มันไม่ตรงเดี๋ยวเครื่องพัง

Comment

ลง HOTKEY ก่อนอ่ะงัป แล้วกดเปิดก่อนไม่งั้นไม่เจอ bluetooth

Comment

ผมก็ลง hotkey แล้ว ก็ยังไม่หาย

แต่ Bluetooth ทำงานปกติ รับส่งไฟล์ได้ ไม่มีปัญหา

แต่มันจะเรียกหา Buletooth Peripheral ไม่เจอทำไงดีครับ

และที่สำคัญมันรันโปรแกรม Nokia pcsuit รุ่นที่มันรองรับ vista ล่าสุดไม่ได้อ่ะครับ (แต่สามารถรับส่งไฟล์ได้)

Comment

Working...
        X