Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

อยากจะขอความช่วยเหลือจากท่านผู้มีจิตศัธทราครับ

ผมซื้อการ์ดจอรุ่น ASUS EN8600GTS Silent Pipe มาอะครับ แล้วมันไม่มีสาย power cable

ของการ์ดอะครับ 6-pin อะครับ สายไฟเลี้ยงกสร์ดจออะครับ ผมอยากได้มากเลยครับ ท่านผู้ใดหาได้

ช่วยหาให้ผมหน่อยสิครับ ตอนนี้เล่นเกมส์ไม่ได้อะครับ มันฟ้องสายนี้ตลอดเลยอะครับ เวลาเข้าวินโดว์

ใครจะขายก็ได้ครับ ยินดีรับซื้ออะครับ ใครมีหรือหาได้ติดต่อผมด่วนเลยนะครับ

เมล์ bird_rmut@hotmail.com หรือ 085-8416969 ติดต่อทางเมล์หรือ MSN ก็ได้นะครับ

ออนตลอดตอนค่ำอะครับ ถ้าใครติดต่อทางเมล์ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ ขอบคุณเวบบอร์ดและผู้ที่หาได้นะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ ถ้าได้อย่างด่วนอะครับ

ไม่มีได้ไงหว่า มือ1 หรือเปล่าครับ

แต่ผมว่าไปเดินหาที่พันทิพย์ ง่ายกว่านะ

Comment

JEDI / TK / busitek
      เส้นละ 80฿ เคยซื้อมานาน ละ 555+
      *ของผมก็เหลือเหมือนกันนะ หิหิหิ พอดี PSU มีสายเสียบ 6 pin มาละ

Comment

ขอบคุณมากครับ ได้แล้วอะครับ

Comment

Working...
        X