Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรบ้างในการทดสอบการ o/c

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรบ้างในการทดสอบการ o/c

อยากสอบถามเรื่องของโปรแกรมที่ใช้ในการทดสอบการ o/c เครื่องเราว่า o/c ผ่านหรือไม่ผ่าน เราจะใช้โปรแกรมอะไรบ้างครับในการทดสอบ
    ขอบคุณครับ

super pi กับ ORTHOS เอามาเผาเลยครับ ถ้าผ่านเจ้า 2 ตัวนี้ อย่างอื่นน่าจะผ่านด้วยน่ะ

Comment

Originally posted by AMDev View Post
      super pi กับ ORTHOS เอามาเผาเลยครับ ถ้าผ่านเจ้า 2 ตัวนี้ อย่างอื่นน่าจะผ่านด้วยน่ะ
      ใช่ครับ

Comment

Working...
      X