Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ MB ใส่C2D E6600 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ MB ใส่C2D E6600 หน่อยครับ

แนะนำ MB ใส่Core2duo E6600 หน่อยครับ เอาclock แจ่มๆ ไม่เอา หลักหมื่น นะครับ

ยังไงก็ลองเรียงๆ มาตามคุณภาพหรือคำแนะนำก็ได้ครับ ไม่เอาห่วยๆ นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าคล๊อกแบบ ตายกันไปข้าง abit Abit AW9D-Max และก็ ABIT AB9-PRO ก็ทำได้ดีครับ ประกันเซฟเวย์ อิอิ
    ---------------------------------------------------
    ส่วน asus P5B ก็โอเคครับ
    ---------------------------------------------------
    หรือ gigabyte ก็โอเคครับ ทั้ง DS3 ที่แรงแบบประหยัด หรือ DS4 ครับ
    ไม่รู้ว่าห่วยหรือเปล่าแต่ผมคิดว่าโอเคแล้วนะครับ

Comment

คล๊อกแบบ ตายกันไปข้าง ราคามันจะโดนแม่ผมสวดตายไปข้างด้วยหรือเป่าวครับ - -"

Comment

เอาตัว OC ได้เยอะ ๆ มันก็แพงเป็นธรรมดาล่ะครับ

ถ้าเอาถูกที่สุดคงเป็น Gigabyte GA-965P-DS3 5300+ ถ้ารัก Asus ก็มี P5B แพงกว่าเล็กน้อย

Comment

แล้ว DS4 กะ DQ6 อะครับ เห็นน่าสนอะครับ ราคาเท่าไรซือได้ทีใหนมั้งครับ
          แล้ว ทั้ง หมดนีต่างกันตรงใหนครับ

ป.ล. ผมต้องการ ตัวทีมี raid0 ด้วยนะครับ เพราะของเดิมมันมี raid0

Comment

Working...
          X