Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQS41มันเล่นDotAไม่ได้บนXpตัดใจลงVistaดีฝ่า..คือ เพื่อนๆใช้Vista V.ไรกันอยู่หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQS41มันเล่นDotAไม่ได้บนXpตัดใจลงVistaดีฝ่า..คือ เพื่อนๆใช้Vista V.ไรกันอยู่หรอครับ

คือหลังจากที่เล่นDotA บนXp จอฟ้า แก้ไงก็ไม่หาย เลยจะมาเล่นVista
    และตัดปัญหาเลยจะสอบถามผู้ใช้หน่อยครับว่ามัน ดีสุดตอนเนี้ย
    เสถียร สุด แล้วลง บนBenQS41แบบเล่นได้ทุกเกมคือV.ไหนครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยนะครับจะไปซื้อแผ่นที่Pantipรบกวนหน่อ ยนะครับ
    ทำเพื่อdotAอย่างเดียว..

ปล.สำหรับคนใช้Xpอย่าหมดหวังนะครับ เห็นมีคนเล่นDotAหน้าจอไม่ฟ้า
    เล่นได้ปกติแต่เค้าลง XP cool V3และก็2007_4 เนี่ยและครับ

ผมว่า ลงวิสต้า มันกินสเปกเครื่องอยู่ นา ทางที่ดีหา Xp ที่มัน เสถียรดีกว่า ของผมลง Quick 97 ไม่เห็นเป็นเลยครับ

Comment

Quick 97 ผมว่ามานไม่สมบูรณ์เท่าไรนะคร้าบบบบบบบบบบ

Comment

แรมผม 2 G.นะ

Comment

เล่นแค่DOtaเองไม่กินสเปกเลย ลงVistaเลยครับแรมก็มีตั้ง2GB ของผมWindows Vista (6.0.6000)

Comment

vista business ครับ

ถ้าจะลงกันจริงๆก็ต้อง ultimate กันอยู่แล้ว แต่ของผมมันของแท้ติดมากับเครื่อง ลูกเล่นคิดว่าไม่น้อยไปกว่า ultimate เท่าไร

Comment

เวอร์ชั่นตามนั้นครับ

Comment

Working...
              X