Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140+4CoreDual VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140+4CoreDual VSTA

อยากจะถามทุกคนที่เข้ามาดูว่าจะมีทางที่ทำให้ไปได้ไกลกว่านี้อีกมั้ยครับ สำหรับ ซีพียูรุ่นประหยัดอย่าง E2140 และบอร์ดที่เป็นชิป VIA

ที่ต้องใช้บอร์ดตัวนี้เพราะเสียดายการ์ดจอน่ะ เพราะดันซื้อการ์ดจอมาก่อน 3วัน แล้วนึกอย่างเปลี่ยนซีพียู

ใช้แรมไรครับ ทำไมมันวิ่งบัส 300 เองนะ ^^"

Comment

ไม่ลองไม่รู้....

Comment

เหอะๆ

Comment

อย่างน้อยถ้าอัดไม่ขึ้น ผมว่าทดแรมให้ ddr มันวิ่งเต็ม 400 ดีกว่านาาาาาา

Comment

เป็นกำลังใจให้ครับ ว่าแต่ทดแรมต่ำไปป่าวครับ

Comment

DDR1 มั้งนั่นน่ะ

Comment

ASRock 4CoreDual VSTA ลากได้ไกลกว่าที่คิดไว้เยอะเลยแฮะ
                นึกว่าได้ซัก 10-20%

Comment

ว่าแต่แรมมันเบากว่า CPU ขนาดนี้
                  ไม่คอขวดหรอคับ..

Comment

Working...
                  X