Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ C&C 3 Tiberium Wars ของแท้เข้ามา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ C&C 3 Tiberium Wars ของแท้เข้ามา

ใครซื้อ C&C 3 Tiberium Wars ของแท้เข้ามา
    ใครไม่ชอบเล่นออลไลน์เลยยังไม่ได้สมัคร

โปรดกรุณาส่ง CD-Key มาใน PM ,ด้วยนะครับ

กราบขอบพระคุณ

ท่าน Webmaster โปรดให้โอกาสผมได้แล้วยินดีใลบกระทู้ครับ
    ขอร้อง

ผมเล่นอยู่ครับ แต่ทำไมไม่มี CD key ล่ะครับ ของแท้ไหม ของผมมันมีมาให้อยู่ทุกแผ่นเลย

Comment

...

Comment

Originally posted by top41 View Post
        ใครไม่ชอบเล่นออลไลน์เลยยังไม่ได้สมัคร

โปรดกรุณาส่ง CD-Key มาใน PM ,ด้วยนะครับ

กราบขอบพระคุณ

ท่าน Webmaster โปรดให้โอกาสผมได้แล้วยินดีใลบกระทู้ครับ
        ขอร้อง
        ของปลอมรึครับ

Comment

duron 1.6
          ram 650
          vga gf 6200 /256
          เล่นได้ไหมครับจะซื้อแต่กลัวเล่นไม่ได้คับ

Comment

เอาใหม่ ช่วยสรุปให้ฟังหน่อยว่า ปัญหาของคุณคืออะไรหว่า?

เห็นถามในบอร์ด EA Thai ด้วยนี่ครับ

เรื่องออนไลน์ไม่ได้น่ะ น่าจะเป็นเพราะเนตของคุณเองรึเปล่า?

โอกาสเซิีร์ฟเวอร์ล่ม ก็มี แต่น้อย และจะก็ไม่นาน

ผมใช้เน็ตบางที่ ก็เข้าออนไลน์ไม่ได้ บางที่ก็เข้าได้น่ะ ถือโน๊ตบุ๊คไปเล่นไวเลส ที่สถาบันนึง เล่นได้ อีกสถาบันนึงเล่นไม่ได้

เน็ตที่ทำงานผมเล่นไม่ได้ มันบล็อค ก็ไปเล่นเนตบ้านเพื่อนแทน

ขอให้แก้ได้ไว ๆ ครับ

Comment

Working...
            X