Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องชุดระบายความร้อนด้วยน้ำ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องชุดระบายความร้อนด้วยน้ำ AMD ครับ

คือผมจะยกเครื่องเก่าให้น้องชายแล้วครับ แต่ตัว CPU มันคือ Atlhon XP 2200+ SOKET462 (A)
    เก่าโคตรๆ แล้วพัดลมก็ดังโคตรๆ อยากทราบว่าชุดระบายความร้อนด้วยน้ำที่ใช้กับรุ่นนี้ยังมีขายอีกมั้ยครับ
    ที่ 1000 ทิพ ถ้ามีขายอยู่ช่วยบอกลายแทงและราคาให้ไปซื้อด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าอย่างแรงครับเพื่อนๆ

หา ชุดซิงค์ เอาเถอะครับ ผมว่าหายากนะ ถ้าเป็นซิงค์ ยังพอมีชุดแปลงอยู่อ่ะ

สนซิงค์ของผมม้ะคับ ซื้อมาใช้แปปเดียวเอง ขายคอมไป เก็บซิงค์ใว้ ของเทอมาลเท็กอ่ะ ฐานทองแดง
    Last edited by ~BluesKY~; 22 Jun 2007, 20:57:33.

Comment

เอาบล็อคผมไปเล่นไหม มีอยู่ 1 ตัวแบบบ้านๆ นะ

Comment

ไม่ต้องถึงน้ำหรอกท่าน พัดลมก็เย็นชื่นใจแล้ว

ที่พันทิพมีขายอยู่จ้า เห็นเยอะ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

Comment

Working...
          X