Announcement

Collapse
No announcement yet.

GigaworkT20 มันเวิร์คสมชื่อป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Bose companion2 ดีครับ แต่ตัวใหม่ 7พันกว่าครับ มือ 2 ก็ำหายาก งบ 4 พันกว่า ผมว่าลองดูพวก
    boston หรือ JBL ดีกว่านะ

Comment

ผมว่าเดินเข้าไป iStudio ที่พารากอนเลยๆ หยามดิสด้วย

Comment

ผมไม่รู้ว่า หู คุณเป็นประเภทไหน งบ 4 พันกว่าบาทลองตัวนี้ก็ได้
        http://www.leonathai.com/product_detail.asp?id=52

แต่ผมไปฟังมาเสียงมันดีกว่า Cretive 5.1 ที่ราคาแพงกว่าอีก
        Last edited by badghost; 25 Jun 2007, 01:04:37.

Comment

จะไปกันใหญ่แล้วครับ เจ้าของกระทู้จะเอาไปใช้กับโน๊ตบุค ใช้เวลาไปเที่ยว เผื่อเปิดตามโรงแรม หรือที่พัก ประมาณนี้ เอาแบบพกพาได้

เห็นเชียร์แต่ 5.1 กัน จะมีโน้ตบุคสักกี่ตัวที่ให้ซาวการ์ดแบบ 5.1มาด้วย เดี๋ยวเดือดร้อนซื้อซาวดาร์กเพิ่มอีก แล้วใครจะมาขนลำโพงชิ้นใหญ่ขนาดนั้นไปกันล่ะ แค่ซับวูฟเฟอร์ก็แย่แล้ว ไหนจะตัวลูกอีก5ตัวอีก

ลองอ่านดูดีๆครับ

Comment

มาแอบดูครับ หาลำโพง 2.0 งบ 2000 อยู่เหมือนกัน -*-!
            ( ไม่รู้เหมือนตรงไหน งบ***งกันไกล 555+ )

Comment

ตัวที่ท่าน Sensaura แนะนำก็ดูน่าสนใจดีคับ
              ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรคับ

ปล.คงไม่ไปเล่นขนาด bose หรอกคับ
              แค่ฟังเล่นๆ ไม่ได้จริงจังอะไร เอาแค่ไม่ได้เสียงแย่มากอะัคับ

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                ตัวที่ท่าน Sensaura แนะนำก็ดูน่าสนใจดีคับ
                ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรคับ

ปล.คงไม่ไปเล่นขนาด bose หรอกคับ
                แค่ฟังเล่นๆ ไม่ได้จริงจังอะไร เอาแค่ไม่ได้เสียงแย่มากอะัคับ
                ราคา 2490 ครับ แต่ตอนคอมมาร์ท 1990 ครับ เล็กกระทัดรัดดีครับ
                เสียงก็ถือว่าใช้ได้เลยทีเดียว
                Last edited by 12040010; 25 Jun 2007, 18:47:18.

Comment

^^
                  แง่มๆ
                  เด๋วไปสอยดีกว่า

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                    ^^
                    แง่มๆ
                    เด๋วไปสอยดีกว่า
                    ถ้าไปสอยรุ่นไหนมาช่วยมารีวิวให้ฟังด้วยนะครับ

Comment

^^
                      ได้เลยคับ
                      แต่ผมหูไม่ทองเท่าไร ถึงเวลารีวิว อาจจะงงนิดหน่อย
                      ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย อิอิ

Comment

GigaworkT20 เน้นเสียงกลาง หวานๆครับ เสียงดีนะผมฟังมาแล้ว

Comment

Working...
                        X