Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไป ซื้อ ที่พันทิพย์ อ่ะครับ ช่วยเข้ามาแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไป ซื้อ ที่พันทิพย์ อ่ะครับ ช่วยเข้ามาแนะนำทีครับ

3 อย่างต่อไปนี้ครับ
    1. Galaxy 7900GS DDR3 256MB 256BIT
    2. Gigabyte "GA-965P-DS3 R3.3" Intel P965 Express Chipset Mainboard for Intel LGA 775 Retail
    3. RAM 1GB /667 DDR2 KINGSTON *2

คืออยากทราบราคาโดยประมาณ ของที่ พันทิพย์ และ แนะนำ ร้าน ให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by freeze; 23 Jun 2007, 20:09:29.

1. 5700.- ร้าน TK,Jedi
    2. 4390.- ร้าน Jedi
    3. รอท่านอื่นมาบอกแล้วกันครับ

Comment

ร้าน jedi อยู่ชั้นไหน และ แถวไหน เหรอครับ แล้วถ้ารอ อาทิดหน้า จะ ยิ่งถูกป่าวครับ pantip hot sale อ่าครับ 30-8 กค

Comment

ผมไปไม่ถูกอ่าครับ ร้านอยู่ไหนอ่า

Comment

ร้านอยู่ชั้นล่างสุดครับ เดินเข้าพันทิพย์ไปก็ดิ่งไปทางขวาแล้วเดินตรงไปเรื่อยๆดูป้ายชื่อร้านเด๋วก็เจอเง

Comment

Ram ตัวละ 1250-1300 คับ ถูกกว่านี้ ก็ซื้อเลยคับ ดูด้วยแท้ปลอม เง้อ (คงไม่มีปลอมหรอกมั้ง ^^'a)

Comment

แรมของปลอมีประกันเปล่าครับ

Comment

Working...
              X