Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีไครเคยเปลี่ยนพัดลม ASUS Silent Square Pro บ้า้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีไครเคยเปลี่ยนพัดลม ASUS Silent Square Pro บ้า้งครับ

แบบว่าอยากเปลี่ยนอ่ะครับอันเดิมมันไม่แรง+ไม่สวยด้วยครับ

ดัน

Comment

ผมเคยเปลี่ยน พัดลม รอบแรงกว่าพัดลมเดิม ปรากฏว่า ร้อน และเสียงดังกว่าเดิมเยอะเลย

Comment

รุนนี้ผมใช้อยู่ครับ ระวังเรื่องซิลิโคลให้ดีน่ะครับ ตัวล๊อกมันไม่ค่อยดี ซิลิโคลมันไม่แนบสนิดครับเลยทำให้ร้อนครับ

Comment

และเพิ่มพัดลมเอาแบบเป่าเข้าหรือดูดออกน่าจะดีกว่าครับ หมายถึงกับตัว SINK นะครับ

Comment

ดัน

Comment

ซิงค์ของ ASUS สวยแต่รูปจูบไม่หอมครับ - -

Comment

Working...
              X